Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-9W/8
Mã SP: 7196
Giá thị trường: 2,777,000đ - Tiết kiệm: 277,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-9W/8 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-9W/8 trên toàn quốc.
| Model | RLNT0400-9W/8 |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-9W/8 |
| kích thước | 23-32VDC |
| sức mạnh của Led | 9 Wát tám đèn bên |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 18-25VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 3in1 RGB |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 25 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 75% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton |
12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Nam Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















