Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320A-6W
Mã SP: 7193
Giá thị trường: 1,088,000đ - Tiết kiệm: 228,000 ₫(-21%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320A-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320A-6W trên toàn quốc.
| Model | RLNT0320A-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320A-6W |
| kích thước | 90x55x160 |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cẩm phả
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















