Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0370-9W
Mã SP: 7187
Giá thị trường: 1,645,000đ - Tiết kiệm: 345,000 ₫(-21%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0370-9W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0370-9W trên toàn quốc.
| Model | RLNT0370-9W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0370-9W |
| kích thước | 240*140*120 |
| sức mạnh của Led | 9 Wát |
| Luminous flux | 800lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 90 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 75% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn quạt trần mỹ hào
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Nam Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















