Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-7W
Mã SP: 7201
Giá thị trường: 1,647,000đ - Tiết kiệm: 247,000 ₫(-15%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-7W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-7W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0380-7W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-7W |
| kích thước | 120*110*165 |
| sức mạnh của Led | 7 Wát CREE LED |
| Luminous flux | 700lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 46-64VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, |
| 6000-6500 K, | |
| chất liệu | nhôm |
| chùm tia góc | 25/45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux hoặc CREE |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, SAA, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 20 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















