Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W
Mã SP: 7191
Giá thị trường: 2,183,000đ - Tiết kiệm: 283,000 ₫(-13%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0320-10W |
| Tên | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W |
| kích thước | 168*168 * H120 |
| sức mạnh của Led | 10 Wát |
| Luminous flux | 900lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K, 7000-7500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 25 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần mỹ hào
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lào Cai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















