Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0310-6W
Mã SP: 7198
Giá thị trường: 955,000đ - Tiết kiệm: 95,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0310-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0310-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0310-6W |
| Tên: | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0310-6W |
| Kích thước | 160*90*55 |
| Sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| Đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K, 7000-7500 K | |
| Chất liệu | nhôm die đúc |
| Chùm tia góc | 90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hưng Yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















