Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0023A-6W
Mã SP: 7190
Giá thị trường: 1,180,000đ - Tiết kiệm: 200,000 ₫(-17%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0023A-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0023A-6W trên toàn quốc.
| Model | RLNT0023A-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0023A-6W |
| kích thước | 100x100 |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 25/45/60/90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn quạt trần sơn tây
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















