Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-18W
Mã SP: 7200
Giá thị trường: 2,325,000đ - Tiết kiệm: 325,000 ₫(-14%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-18W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-18W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu: | ROILED |
| Model: | RLNT0380-18W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0380-18W |
| LED Nguồn sáng: | SMD |
| CRI (Ra>): | 80 |
| Bóng đèn Luminous Hiệu quả (lm / w): | 90 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
| Bóng đèn Luminous Flux (lm): | 800 |
| Lamp cơ thể vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Bóng đèn điện (W): | 7 |
| Chứng nhận: | ROHS, LVD, FCC, EMC, SAA, VDE, Energy Star, CE, BV |
| Góc chiếu sáng (°): | 30 |
| Trọn đời làm việc (Giờ): | 30000 |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -80 |
| Nhiệt độ màu (CCT): | Cool White |
| IP Rating: | IP65 |
| Nguồn sáng: | LED |
| Mục Loại: | Hô tường Lights |
| PHONG CÁCH: | DẪN ÁNH SÁNG BỨC TƯỜNG |
| Kích thước: | 120*110*165 |

SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Cầu Giấy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn quạt trần dĩ an
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















