Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W/4
Mã SP: 7195
Giá thị trường: 2,111,000đ - Tiết kiệm: 211,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W/4 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W/4 trên toàn quốc.
| Model | RLNT0320-10W/4 |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0320-10W/4 |
| kích thước | 168*168 * H120 |
| sức mạnh của Led | 10 Wát |
| Luminous flux | 900lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 25 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cẩm phả
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Yên Bái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















