Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-5W/8
Mã SP: 7197
Giá thị trường: 2,345,000đ - Tiết kiệm: 445,000 ₫(-19%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-5W/8 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-5W/8 trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0400-5W/8 |
| Tên: | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-5W/8 |
| Kích thước | 148 * H90 |
| Sức mạnh của Led | 5 Wát bốn phía đèn |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 7.8-10VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | RGB |
| Chất liệu | nhôm die đúc |
| Chùm tia góc | 25 ° |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 75% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn quạt trần mỹ hào
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Nam Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Thọ
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















