Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-25W/8
Mã SP: 7192
Giá thị trường: 4,698,000đ - Tiết kiệm: 798,000 ₫(-17%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-25W/8 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-25W/8 trên toàn quốc.
| Model | RLNT0400-25W/8 |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0400-25W/8 |
| kích thước | 23-32VDC |
| sức mạnh của Led | 25 Wát tám đèn bên |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 62-82VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 3in1 RGB |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 25 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 75% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn quạt trần ngã bảy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















