Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0180-18W
Mã SP: 7186
Giá thị trường: 1,931,000đ - Tiết kiệm: 231,000 ₫(-12%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0180-18W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0180-18W trên toàn quốc.
| Model | RLNT0180-18W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0180-18W |
| kích thước | 110*300 |
| sức mạnh của Led | 18 Wát |
| Luminous flux | 1620lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 46-64VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | nhôm |
| chùm tia góc | 25/45/60/90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, SAA, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 20 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Bình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn quạt trần ninh hòa
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















