Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0025-6W
Mã SP: 7184
Giá thị trường: 1,115,000đ - Tiết kiệm: 245,000 ₫(-22%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0025-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0025-6W trên toàn quốc.
| Model | RLNT0025-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0025-6W |
| kích thước | 90x55x160 |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn quạt trần song cầu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Bình Chánh
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















