Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0021
Mã SP: 7183
Giá thị trường: 13,414,000đ - Tiết kiệm: 2,414,000 ₫(-18%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0021 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0021 trên toàn quốc.
| Model | RLNT0021 |
| Tên sản phẩm | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0021 |
| kích thước | 60 * H200mm |
| sức mạnh của Led | 5 Wát * 2 |
| Luminous flux | 450Lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K 6000-6500 K, 7000-7500 K |
| chất liệu | thép không gỉ |
| chùm tia góc | 25/45/60/90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 80% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 10 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn quạt trần sơn tây
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn quạt trần ninh hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















