Giá bán Đèn tường trang trí RLTU079-6W
Mã SP: 7203
Giá thị trường: 926,000đ - Tiết kiệm: 166,000 ₫(-18%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU079-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU079-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU079-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU079-6W |
| kích thước | 170*100*30 |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | 100-260 V |
| Điện Áp đầu ra | 18-25VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn quạt trần ngã bảy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn quạt trần phước long
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















