Giá bán Đèn tường trang trí RLTU078-8W
Mã SP: 7209
Giá thị trường: 1,025,000đ - Tiết kiệm: 225,000 ₫(-22%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU078-8W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU078-8W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU078-8W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU078-8W |
| kích thước | 310*60*30 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | 100-260 V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 90 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng song công
,Đèn quạt trần ninh hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















