Giá bán Đèn tường trang trí RLTU071-6W
Mã SP: 7204
Giá thị trường: 756,000đ - Tiết kiệm: 136,000 ₫(-18%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU071-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU071-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU071-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU071-6W |
| kích thước | 180*60*75 mét |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 270lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















