Giá bán Đèn tường trang trí RLTU066-8W
Mã SP: 7205
Giá thị trường: 853,000đ - Tiết kiệm: 93,000 ₫(-11%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU066-8W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU066-8W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU066-8W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU066-8W |
| kích thước | 280*74*70 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 18-25VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cẩm phả
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lào Cai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn quạt trần ngã năm
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















