Giá bán Đèn tường trang trí RLTU065-8W
Mã SP: 7210
Giá thị trường: 1,193,000đ - Tiết kiệm: 143,000 ₫(-12%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU065-8W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU065-8W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU065-8W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU065-8W |
| kích thước | 280*74*70 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 18-25VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hưng Yên
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lào Cai
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















