Giá bán Đèn tường trang trí RLTU064-3W
Mã SP: 7211
Giá thị trường: 775,000đ - Tiết kiệm: 85,000 ₫(-11%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU064-3W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU064-3W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU064-3W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU064-3W |
| kích thước | 100*100*80 |
| sức mạnh của Led | 3 Wát |
| Luminous flux | 270lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn quạt trần duyen hai
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















