Giá bán Đèn tường trang trí RLTU061-6W
Mã SP: 7206
Giá thị trường: 915,000đ - Tiết kiệm: 155,000 ₫(-17%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU061-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU061-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU061-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU061-6W |
| kích thước | L190 * 30 * H60 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn trang trí hiện đại Quận 11
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Yên Bái
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn quạt trần bình long
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















