Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W
Mã SP: 6983
Giá thị trường: 1,222,000đ - Tiết kiệm: 122,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0230-6W |
| Tên: | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W |
| Kích thước | 100x100 |
| Sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K, 7000-7500 K | |
| Chất liệu | nhôm die đúc |
| Chùm tia góc | 25/45/60/90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hậu Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn quạt trần sơn tây
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng song công
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn quạt trần mỹ hào
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















