Giá bán Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0013
Mã SP: 6148
Giá thị trường: 650,000đ - Tiết kiệm: 0 ₫(-0%)
Vận chuyển đơn giản
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLT0013 |
| Tên | Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0013 |
| Phẩm chất | chất lượng cao |
| Vật liệu thân đèn | kính và thép |
| Chụp đèn | ly |
| Hoàn thành | chrome |
| Nguồn sáng | LED; tiết kiệm năng lượng, vv (theo yêu cầu) |
| Bóng đèn | không bao gồm (có thể giúp sắp xếp) |
| Đuôi đèn | E27 |
| Công suất | 40W (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Nguồn điện | 220V (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Kích thước cơ thể | W19 * 41cm (có thể điều chỉnh) |
| Vị trí giao hàng | Hồ Chí Minh |
| Đóng gói | gói tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Phụ kiện | vít, dây điện |
| Ưng dụng | nhà phòng ăn, khách sạn, nhà hàng, quầy bar, vv |

SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cẩm phả
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















