Giá bán Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004
Mã SP: 6147
Giá thị trường: 410,000đ - Tiết kiệm: 0 ₫(-0%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLT0004 |
| Tên | Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 |
| Phẩm chất | chất lượng cao |
| Vật liệu | Nhôm |
| Chụp đèn | Thép |
| Xi mạ | chrome |
| Nguồn sáng | LED; tiết kiệm năng lượng, vv (theo yêu cầu) |
| Đèn | không bao gồm (có thể giúp sắp xếp) |
| Chui đèn | E27 |
| Công suất | 40W (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Dòng điện | 220V (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Kích thước | W19 * 41cm (có thể điều chỉnh) |
| Nơi Giao hàng | Hồ Chí Minh |
| Đóng gói | gói tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Phụ kiện | vít, dây điện |
| Ứng dụng | nhà phòng ăn, khách sạn, nhà hàng, quầy bar, vv |

Phân phối Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 cho nhiều đại lý lớn, Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 cam kết giá rẻ nhất.

SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng song công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















