Giá bán Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A
Mã SP: 7028
Giá thị trường: 2,222,000đ - Tiết kiệm: 422,000 ₫(-19%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RTB8083A |
| Tên sản phẩm | Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A |
| Thể loại | đèn bàn pha lê |
| Mẫu vật | có sẵn |
| Ứng dụng | Khách sạn / Nhà / Phòng ngủ / Phòng khách, vv |
| Nguồn sáng | LED; Tiêt kiệm năng lượng; huỳnh quang |
| Chủ Lamp | E27 |
| Công suất | Max 60W |
| Vôn | 110-240V |
| bóng đèn đi kèm | Không |
| phụ kiện | vít Spike |
| MOQ | 50 chiếc |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Thanh toán | L / C, T / T, Paypal, ký quỹ |
| Cài đặt | Gắn bề mặt |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Nam Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hai Bà Trưng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Thọ
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hậu Giang
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















