Giá bán Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8009A
Mã SP: 7029
Giá thị trường: 2,750,000đ - Tiết kiệm: 550,000 ₫(-20%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8009A chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8009A trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RTB8009A |
| Tên sản phẩm | Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8009A |
| Thể loại | đèn bàn dẫn |
| Mẫu vật | có sẵn |
| Ứng dụng | Khách sạn / Nhà / Phòng ngủ / Phòng khách, vv |
| Nguồn sáng | LED; Tiêt kiệm năng lượng; huỳnh quang |
| Chủ Lamp | E27 |
| Công suất | Max 60W |
| Vôn | 110-240V |
| bóng đèn đi kèm | Không |
| phụ kiện | vít Spike |
| MOQ | 50 chiếc |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Thanh toán | L / C, T / T, Paypal, ký quỹ |
| Cài đặt | Gắn bề mặt |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn quạt trần ninh hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Cầu Giấy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















