Giá bán Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A
Mã SP: 6940
Giá thị trường: 2,068,000đ - Tiết kiệm: 268,000 ₫(-13%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RT8068A |
| Tên Sản Phẩm | Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A |
| Kiểu | Đèn bàn cho Trang chủ và khách sạn |
| đóng gói | 1pc / Bọt + carton |
| Màu | trắng |
| Chứng chỉ | có sẵn |
| Vật chất | gỗ và kim loại |
| Hoàn thành | Chrome, Brushed niken, đồng thau, Golden, vv |
| Vôn | 110V / 220V hoặc OEM |
| Ánh sáng | 1 |
| Nguồn sáng | tiêt kiệm năng lượng |
| MOQ | 50 PCS |
| Khả năng cung cấp | 8000 chiếc / tháng |
| Chính sách thanh toán | 30% trước và cân bằng trước khi giao hàng |
| Thời gian giao hàng | 10-15days |
| đóng gói | Xuất Carton với đèn Khung K / D và xốp bên trong |
| Các chú thích | Mỗi đèn có thể được tùy chỉnh trong thiết kế, màu sắc và kích cỡ; |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng bảo lộc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Lạt
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hưng Yên
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Nam Từ Liêm
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Cầu Giấy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hậu Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn quạt trần An Khê
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















