Giá bán Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
Mã SP: 6066
Giá thị trường: 717,000đ - Tiết kiệm: 93,000 ₫(-13%)
Vận chuyển đơn giản
Giới thiệu sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
ĐÈN LED ÂM TRẦN MẮT ẾCH – 5W
Mã sp: CET – 071
Công Suất : 5W
Thông số kỹ thuật:
| Tính Năng | Thông Số |
| Quang Thông (Lm) | 425lm |
| Điện Áp (V) | 85 – 265 VAC |
| Tần số điện lưới | 50 – 60hz |
| Kích Thước (mm) | Ø105 x H90mm. Kích thước lỗ : 86mm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trắng ấm |
| Nhiệt độ màu (K) | 6000 – 6500 , 4000 – 4500 |
| Góc chiếu (°) | 120 |
| Công suất tiêu thụ (W) | 5W |
| Tuổi thọ led (giờ) | 6000 |
|
|
|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Thông tin sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
- 6 x Sản phẩm
| SKU | XI253HLAA17G0RVNAMZ-1794297 |
| Mẫu mã | CET-071-5W |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 10.5x10.5x9 |
| Bảo hành | Bảo hành 24 tháng bằng tem phụ |
| Trọng lượng (KG) | 0.2 |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn quạt trần mỹ hào
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Nông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn trang trí hiện đại Quận 1
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















