Giá bán 60W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 220V (Intl)
Mã SP: 6377
Giá thị trường: 161,000đ - Tiết kiệm: 38,000 ₫(-24%)
Vận chuyển đơn giản
Giới thiệu sản phẩm 60W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 220V (Intl)
Incandescent Bulb E27 G95 60W 220V Globe Retro Edison Light Bulb



Kindly Reminder:
1. Please confirm the voltage first. If the voltage of a product is 12V-24V, then you must use a professional
LED voltage converter.
2. Please check the specifications of the product carefully before ordering to insure a proper fit.
3. Do not disassemble any bulbs by yourself.
4. Be sure to cut the power off before beginning installation to avoid personal injury.
| Connector | E27 |
| Type | Incandescent Bulb |
| Light Color | Warm White |
| Bulb Color | Transparent |
| Wattage (W) | 60W |
| Voltage (V) | 220V |
| Light Source | Tungsten Filament |
| Material | Glass |
| Dimension (mm) | 95mm x 138mm |


Thông tin sản phẩm 60W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 220V (Intl)
- 1 x LED Bulb
| SKU | OE680HLAA15YOPVNAMZ-1713711 |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 2.20 x 2.10 x 2.10 |
| Bảo hành | No warranty |
| Trọng lượng (KG) | 0.1 |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phúc Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hậu Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















