Giá bán 40W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 110V (Intl)
Mã SP: 6388
Giá thị trường: 86,000đ - Tiết kiệm: 14,000 ₫(-17%)
Vận chuyển đơn giản
Giới thiệu sản phẩm 40W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 110V (Intl)
Incandescent Bulb E27 G95 60W 220V Globe Retro Edison Light Bulb



Kindly Reminder:
1. Please confirm the voltage first. If the voltage of a product is 12V-24V, then you must use a professional
LED voltage converter.
2. Please check the specifications of the product carefully before ordering to insure a proper fit.
3. Do not disassemble any bulbs by yourself.
4. Be sure to cut the power off before beginning installation to avoid personal injury.
| Connector | E27 |
| Type | Incandescent Bulb |
| Light Color | Warm White |
| Bulb Color | Transparent |
| Wattage (W) | 40W |
| Voltage (V) | 110V |
| Light Source | Tungsten Filament |
| Material | Glass |
| Dimension (mm) | 95mm x 138mm |


Thông tin sản phẩm 40W E27 G95 Edison Vintage Filamnet Glühbirne Globe Lampe Nostalgie Retro 110V (Intl)
- 1 x LED Bulb
| SKU | OE680HLAA15YNSVNAMZ-1713678 |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 2.20 x 2.10 x 2.10 |
| Bảo hành | No warranty |
| Trọng lượng (KG) | 0.1 |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn quạt trần ninh hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Yên Bái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















